AV - Best Friends Forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AV - Best Friends Forever

A magic house, hv some gaga mems n some fun fun activities...

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
HAVE A NICE DAY!!!
Mọi người ơi, chúng ta sẽ mở rộng 4rum ra phạm vi 3 lớp AV nhá, để 4rum trở thành nơi giao lưu của cả 3 lớp chúng ta!
Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút Thanks, cùng nhau xây dựng văn hóa Thanks bạn nhé!

Share|
Tiêuđề

Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum P_top110

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Thành tích : 1029
Nhập môn : 30/06/2010
Xuân xanh : 29
Chỗ núp : Vô duyên, hỏi chỗ núp làm gì?
Tâm trạng : bắt đầu một cuộc đời phiêu bạt long đong, hix hix
Tớ đang nghĩ... : Tham vọng "nho nhỏ" của tớ là xây dựng diễn đàn nỳ thành nơi giao lưu cho cả 3 lớp AV

Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum I_icon_minitimeThu May 19, 2011 11:46 am

https://avcaolanh.forumvi.com

Tình hình là forum AV chúng ta nhận được nhiều comment vì bố cục của forum chưa ổn, sắp xếp các chuyên mục còn lằng nhằng, rối rắm, làm cho các bạn phải phân vân không biết phải post bài vào đâu cho phù hợp. Với mục đích góp phần thay đổi bộ mặt forum cùng với việc nâng cao chất lượng forum, mình đề nghị chúng ta hãy sắp xếp lại các chuyên mục một cách có hệ thống và thiết thực hơn, nhưng quan trong vẫn là chất lượng bài viết. Thông tin mà chúng ta cung cấp có cần thiết, cập nhật thì mới có nhiều thành viên tham gia. hãy đợi đấy
Cụ thể ý kiến của mình như sau:

-Phòng Thông tin:
+ Offline Information: tin hoạt động của trường, lớp, tin liên quan đến AV và AV...
+ Online Information: thông báo của Admin, Mod, quy định forum...

-Phòng Học tập:
+ General Information: thông tin về các kì thi cũng như thông tin về 3 lớp AV
+ English: ngữ pháp và bài tập từ cơ bản đến nâng cao, trao đổi kinh nghiệm học tập
+ Math: bài tập, bài học, trao đổi kinh nghiệm học tập
+ Literature: bài mẫu, một số đề thi, trao đổi kinh nghiệm học tập

-Phòng Truyền thống: không biết nên giữ lại hay là gộp chung với bên Giao lưu - Giải trí???

-Phòng Giao lưu - Giải trí:
+ Share Music
+ Share Pics: gồm có pics hoạt động của AV và pics khác
+ Share Clips: gồm có các clips hoạt động của AV và clips khác
+ PC Tips
+ 1,2,3... spam!!!: bao gồm cả mục Game Mini, chuyên trang Giao lưu thành viên, chuyện cười...
+ Share and share: tất tần tật những gì muốn nói, những truyện ngắn sưu tầm, những cảm xúc của bản thân...
-Thùng rác

Đó là ý kiến riêng của bản thân mình. Theo đó chúng ta sẽ rút gọn lại còn 4 khu vực chính và mỗi khu vực lớn sẽ bao gồm những chuyên mục nhỏ hơn, như vậy thì mỗi chuyên mục sẽ phụ trách một nội dung rõ ràng, cụ thể. Mà theo tớ thì nên thêm 2 chuyên mục là Math với Literature vì 2 môn này gắn liền với thi ĐH.
Hi vọng các bạn cho ý kiến và cùng nhau xây dựng forum ngày càng lớn mạnh. Đừng để mấy tên con trai cứ bảo cái forum là cái... chùa bà đanh huhu

Hãy cảm ơn bài viết của Doanh_Doanh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Keo.Bong.Yumi
Super Mod
Keo.Bong.Yumi

Status:

Thành tích : 19
Nhập môn : 22/09/2010
Xuân xanh : 28
Tớ đang nghĩ... : Please Keep Smile On Lips Although You Are Sad!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum I_icon_minitimeFri May 20, 2011 8:43 am

[b]em thấy hình như phòng truyền thống cũng có share pics của AV với các hoạt động đòan chẳng hạn nên hok cần phòng truyền thống đâu ạ! ý kiến của em là vậy!!! ^^ hi

Hãy cảm ơn bài viết của Keo.Bong.Yumi bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

thanhhuy994
Tích cực, tích cực và tích cực
thanhhuy994

Status:

Thành tích : 268
Nhập môn : 15/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum I_icon_minitimeFri May 20, 2011 9:52 am

y kien' cua? kui la` lam` j lam`!ai ranh? ngoi` sap' xep' lai 4rum yk!hon~ loan wa!hk bik duong` ma` mo`

Hãy cảm ơn bài viết của thanhhuy994 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Thành tích : 1029
Nhập môn : 30/06/2010
Chỗ núp : Vô duyên, hỏi chỗ núp làm gì?
Tâm trạng : bắt đầu một cuộc đời phiêu bạt long đong, hix hix
Tớ đang nghĩ... : Tham vọng "nho nhỏ" của tớ là xây dựng diễn đàn nỳ thành nơi giao lưu cho cả 3 lớp AV

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum I_icon_minitimeWed May 25, 2011 3:08 pm

https://avcaolanh.forumvi.com

ý bạn Huy là tạo lại 4rum mới hả? mình có ngĩ tới nhưng nếu tạo lại thì chắc tạo theo vBB chứ forumotion tạo xong rồi ngồi mò từng li từng tí chắc chết sứm

Hãy cảm ơn bài viết của Doanh_Doanh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Kế hoạch thay đổi bộ mặt Forum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Chia sẻ

.::Host up ảnh miễnphí: Clickhere! - Hướng dẫn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.