AV - Best Friends Forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AV - Best Friends Forever

A magic house, hv some gaga mems n some fun fun activities...

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
HAVE A NICE DAY!!!
Mọi người ơi, chúng ta sẽ mở rộng 4rum ra phạm vi 3 lớp AV nhá, để 4rum trở thành nơi giao lưu của cả 3 lớp chúng ta!
Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút Thanks, cùng nhau xây dựng văn hóa Thanks bạn nhé!

Share|
Tiêuđề

Tình bạn ư! Bế tắc...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Tình bạn ư! Bế tắc... P_top110

[Mem AV nè]

dr.minfx
Thành viên mới toe
dr.minfx

Status:

Thành tích : 5
Nhập môn : 28/09/2010
Xuân xanh : 30
Tớ đang nghĩ... : Suỵt... Secret :D!

Tình bạn ư! Bế tắc... P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 7:15 pm

Tháng 9 sắp qua, còn lại bao nhiêu thời gian để mọi người ở cùng nhau? Tôi muốn xa tất cả... Ai cũng có những ngưởi bạn tốt nên tôi không cần quan tâm họ nữa. Đâu ai cần điều đó. Có chăng tôi chỉ là thằng hề, khi cần thì gọi, không cần thì có ra sao cũng chẳng ai quan tâm. Ban đầu thật khó chịu, nhưng, lâu ngày, tôi dần quen với cảm giác đó. Rồi thì cũng cười, cũng vui, cũng đi cùng nhau. Hết ngày, hết tuần, hết tháng, hết năm,... hết luôn cả tình bạn chăng? Ừ thì mọi người cứ buồn, cứ khổ đau, tôi không biết những thứ đó - 1 cái gì đó xa xỉ lắm, tôi vô cảm mà.

Hết người này đến người kia có chuyện buồn. Tôi vui ư? Phải. Vui trên nỗi buồn của người khác. Cứ cho tôi là con quái vật vô cảm hay đại loại là một thứ vật thể sống không có cảm xúc. Cứ tiếp tục buồn đau, tôi không cản, hạnh phúc cũng sẽ đến thôi, tôi biết điều đó, và tôi cũng biết là còn rất lâu nó mới đến.

Phải chi tôi không chọn con đường này. Nó quá vui vẻ, có quá nhiều niềm vui, để bây giờ tôi không muốn buông tay. Nắm lấy một phần của nó để mà lạc lõng, để mà cô đơn. Muốn hét thật to, muốn cười thật lớn nhưng không biết phải làm thế nào. Tôi không còn là tôi! Buồn thật!

Phải chi tôi không quen người. Quen chi mà xa lạ quá. Lạnh lùng, tôi không có gì làm cho người vui, cũng chẳng có gì khiến ai đó buồn. Tôi là gì trong lòng người ta? "Một kẻ xa lạ" nhưng cũng có thể thân hơn một chút, biết đâu với người tôi là "người quen" - biết tên, biết mặt và hết. Vậy là xong! Tôi chỉ cần như thế.

Phải chi tôi được chết một lần. Tôi không có can đảm, nhưng tôi muốn biết cái chết như thế nào. Suốt cuộc đời con người chỉ được chết một lần, vậy sao không quý trọng nó? Chết có phải là hết không? Xa hết mọi người tôi có được vui? Nếu được, tôi muốn thử chết một lần.

Phải chi tôi làm được tất cả những điều tôi muốn nhưng thật ra tôi không làm được. Nực cười. Cuộc đời luôn công bằng như vậy.

Hãy cảm ơn bài viết của dr.minfx bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Thành tích : 1029
Nhập môn : 30/06/2010
Xuân xanh : 29
Chỗ núp : Vô duyên, hỏi chỗ núp làm gì?
Tâm trạng : bắt đầu một cuộc đời phiêu bạt long đong, hix hix
Tớ đang nghĩ... : Tham vọng "nho nhỏ" của tớ là xây dựng diễn đàn nỳ thành nơi giao lưu cho cả 3 lớp AV

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 7:20 pm

https://avcaolanh.forumvi.com

sao mà buồn thế ạ? ít nhất mình cũn phải vui vì mình trải qua 12 năm một cách phí phạm chứ? buổi tiệc nào thì cũng có lúc phải tàn thôi! hix

Hãy cảm ơn bài viết của Doanh_Doanh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

kaito_zunzun
Super Mod
kaito_zunzun

Status:

Thành tích : 64
Nhập môn : 30/09/2010
Xuân xanh : 31
Tâm trạng : Melancholy
Tớ đang nghĩ... : I wanna ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 8:21 pm

chài ơi! Chết chi cho uổng, phí phạm cuộc đời. Có một điều bn làm được là học bài để ngày mạ ktra nez a42

Hãy cảm ơn bài viết của kaito_zunzun bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

lazy_pig
Admin
lazy_pig

Status:

Thành tích : 510
Nhập môn : 30/06/2010
Xuân xanh : 30
Chỗ núp : nơi mà ai cũng bik là đâu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeWed Oct 06, 2010 11:39 pm

ai zị??? còn sầu đời hơn tui! Nếu chết mà còn sống dậy thì cũng muốn thử 1 lần cho bik!

Hãy cảm ơn bài viết của lazy_pig bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

penhoc_lonely
Tích cực, tích cực và tích cực
penhoc_lonely

Status:

Thành tích : 257
Nhập môn : 05/07/2010
Chỗ núp : hanh tinh khac
Tâm trạng : I am what I am

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeFri Oct 08, 2010 7:33 pm

ấy da..đọc bài này cứ thấy cảm xúc nó lộn xộn thế nào ấy....Đừng bao giờ nghĩ chết một lần cho biết mà hãy nghĩ cách để tiếp tục bước đi trong cuộc sống sẽ thiết thực hơn!^^!mà quên,u la ai zạ?

Được sửa bởi penhoc_lonely ngày Sun Oct 17, 2010 7:06 pm; sửa lần 1.

Hãy cảm ơn bài viết của penhoc_lonely bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

kaito_zunzun
Super Mod
kaito_zunzun

Status:

Thành tích : 64
Nhập môn : 30/09/2010
Xuân xanh : 31
Tâm trạng : Melancholy
Tớ đang nghĩ... : I wanna ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 6:04 pm

Nguyen Viet Anh Minh 12AV

Hãy cảm ơn bài viết của kaito_zunzun bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

penhoc_lonely
Tích cực, tích cực và tích cực
penhoc_lonely

Status:

Thành tích : 257
Nhập môn : 05/07/2010
Chỗ núp : hanh tinh khac
Tâm trạng : I am what I am

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeSun Oct 17, 2010 7:08 pm

kaito_zunzun đã viết:
Nguyen Viet Anh Minh 12AV
sao bài viết người này mà có người khác tl zum` thế???? ồ thế à..sao mình chưa biết mặt ta

Hãy cảm ơn bài viết của penhoc_lonely bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

hoanghaiNo01
AV thân thương
hoanghaiNo01

Status:

Thành tích : 65
Nhập môn : 01/10/2010
Chỗ núp : bai bien hoang hai
Tâm trạng : toi da bat dau iu thit oy
Tớ đang nghĩ... : to yeu cac ban dac biet la ox tham lang cua minh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitimeFri Oct 22, 2010 4:47 pm

tai sao tinh ban lam toi khong the nao quen duoc ,dac biet khi toi ngoi buon mot minh toi lai nho den nhung nguoi gay cho toi an tuong manh nhat. tai sao? tai sao?!!! Doi khi toi muon khoc that nhieu, khoc de quen di noi buon nhung toi khong bao gio duoc lam nhu the. chac ban cung the?!!! huhu

Hãy cảm ơn bài viết của hoanghaiNo01 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn ư! Bế tắc... Tình bạn ư! Bế tắc... I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Tình bạn ư! Bế tắc...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Chia sẻ

.::Host up ảnh miễnphí: Clickhere! - Hướng dẫn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.