AV - Best Friends Forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AV - Best Friends Forever

A magic house, hv some gaga mems n some fun fun activities...

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
HAVE A NICE DAY!!!
Mọi người ơi, chúng ta sẽ mở rộng 4rum ra phạm vi 3 lớp AV nhá, để 4rum trở thành nơi giao lưu của cả 3 lớp chúng ta!
Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút Thanks, cùng nhau xây dựng văn hóa Thanks bạn nhé!

Share|
Tiêuđề

10 ly do khien pan ne^n....iu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
10 ly do khien pan ne^n....iu P_top110

[Mem AV nè]

nhoz_xixon_isme
Tôi yêu AV
nhoz_xixon_isme

Status:

Thành tích : 443
Nhập môn : 07/07/2010
Xuân xanh : 29
Chỗ núp : xứ sở các loài hoa

10 ly do khien pan ne^n....iu P_bott11
Bài gửiTiêu đề: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 1:25 pm

Tình yêu giúp bạn cống hiến hết mình
Tình yêu là điều tuyệt diệu nhất mà con người được ban tặng, và vì nó là điều tuyệt diệu nhất nên khi yêu, tâm trạng chúng ta rất đỗi hạnh phúc, bồng bềnh, vui vẻ. Có bao giờ bạn tự hỏi mình, lý do mà bạn nên yêu là gì không?

Có nhiều người không tin vào tình yêu, hoặc vì một lý do nào đó sợ yêu, họ cho rằng những cử chỉ lãng mạn, tâm trạng lúc yêu thật là vớ vẩn và thần Cupid chắc sẽ chẳng bao giờ nhìn thấy được họ đâu. Họ yêu sự tự do của mình, họ ngợi ca cuộc sống độc lập, vui vẻ, họ tự hào khi tự mình nuôi sống chính mình, không phải phụ thuộc vào ai. Nếu bạn đang có một tình yêu đẹp rồi thì có lẽ không cần đọc tiếp bài viết này đâu, vì mười lý do dưới đây dành cho những người luôn né tránh tình yêu.

Bạn cần lý do ư? Mười lý do dưới đây là dành cho bạn. Tất nhiên, lý do vì sao bạn nên yêu không chỉ vẻn vẹn trong con số mười này thôi đâu nhé!

1. Tình yêu khiến bạn luôn mỉm cười kha kha kha kha kha kha

Bạn đã bao giờ nhìn thấy một chàng trai luôn đối phó với mọi trở ngại trong cuộc sống bằng tâm trạng lạc quan, vui vẻ chưa? Vì rõ ràng là anh chàng đó đang yêu đấy. Bạn có biết rằng, nếu bạn giải quyết mọi việc bằng một nụ cười rạng rỡ trên khuôn mặt thì việc gì cũng có thể thành công không? Giờ thì bạn còn muốn xa lánh tình yêu, còn giữ cho mình vẻ mặt cau có nữa hay không đây?

Tình iu khiến bạn trở nên xinh đẹp hơn.
2. Tình yêu làm bạn đẹp lên a02 a55

Tớ nói thật đấy. Và tớ không chỉ nói về phương diện sức khỏe không thôi đâu. Khi bạn đang yêu, bạn sẽ quan tâm, chăm sóc bản thân mình nhiều hơn và để ý hơn đến vẻ bề ngoài của mình. Khi bạn có một lý do để buộc mình phải đẹp lên, bạn sẽ đẹp lên đấy!
3. Tình yêu làm bạn yêu bản thân mình hơn a24

Như tớ đã nói ở trên ấy, khi bạn đang yêu, tình yêu sẽ giúp bạn biết cách yêu quý bản thân mình hơn. Hầu hết chúng mình đều không nhận ra rằng mình có biết bao phẩm chất tốt đẹp và được nhìn thấy chính mình qua con mắt của người yêu mình sẽ là một trải nghiệm tuyệt vời mà mỗi chúng ta đều muốn được thử một lần.

4. Tình yêu khiến bạn giàu có hơn a78 a78 a78

Đây không phải là ý kiến chủ quan của tớ đâu. Có rất nhiều các nghiên cứu đã chứng minh rằng những người có mối quan hệ lãng mạn, hạnh phúc, lâu dài thường kiếm được nhiều tiền hơn những người còn cô đơn. Vì vậy, nếu bạn không muốn yêu vì lý do xuất phát từ trái tim thì hãy thử yêu vì lý do này xem sao nhé!

5. Tình yêu giúp bạn nhìn thấy những thứ trước đó bạn không để ý a27 a27 a27

Này, tớ không nói là khi yêu bạn sẽ nhìn thấy một con voi màu hồng, hay một vật thể ngoài Trái đất đâu. Những thứ bạn thấy khi yêu vẫn ở đúng vị trí của nó như trước đây, chỉ là lúc đó bạn thấy rằng nó không đáng để chú ý đến thôi. Khi bạn đã thực sự yêu, bạn sẽ làm mọi thứ thật chậm, chịu khó quan sát cuộc sống, chú ý nhiều chi tiết hơn và thấu hiểu hơn về mọi vật xung quanh.

6. Tình yêu làm bạn tốt hơn a69 a69 a69

Khi có một người thật tuyệt vời trong cuộc đời mình, luôn làm cho mỗi ngày của bạn trở nên đặc biệt và thú vị. Bạn sẽ muốn được xứng đáng với tình yêu của người ấy, muốn trở thành một người tốt hơn trong mắt người ta. Và cho dù bạn có thay đổi đôi chút thôi thì điều đó cũng quá tuyệt vời rồi, đúng không?

7. Tình yêu khiến bạn chăm lo cho bản thân hơn a102

Như tớ đã nói ở mục 2 ấy, tình yêu sẽ làm cho bạn đẹp hơn bởi vì nó sẽ mang lại cho bạn một vẻ ngoài khác lạ. Yêu một ai đó là cách tốt nhất để bạn có động lực để trở thành một người khỏe mạnh, cố gắng giảm cân và chăm sóc cho bản thân kỹ hơn.

Thực tế là bạn sẽ có điều gì đó để cống hiến hết mình, dành được thành công ở bất cứ lĩnh vực nào mà bạn cố gắng để dành được. Việc khiến người mình yêu tự hào về mình là một cảm giác quá sức tuyệt vời và vì thế, bạn càng muốn nỗ lực hơn nữa.

9. Tình yêu khiến bạn trưởng thành hơn a77 a77 a77

Việc trưởng thành, lớn lên không phải lúc nào cũng là tốt, thực tế là có nhiều người tính cách rất trẻ con nhưng lại khiến mối quan hệ lúc nào cũng lãng mạn, vui vẻ và thú vị. Tuy nhiên, đi kèm với tình yêu là trách nhiệm, bạn cần trưởng thành hơn, thận trọng hơn. Nếu bạn có thể chín chắn trong tình yêu nhưng vẫn giữ được tính hài hước, lãng mạn thì bạn sẽ có một mối quan hệ tuyệt vời đấy!

10. Tình yêu làm bạn sống lâu hơn a28 a28

Ấy, đừng vội nói tớ ba hoa nhé! Thực ra, điều này là một kiến thức hoàn toàn bình thường thôi, vì những người có mối quan hệ bền vững, dài lâu, sẽ sống lâu hơn những người sống độc thân. Bạn có muốn sống đến sinh nhật lần thứ 100 của mình không? Hãy bắt đầu một mối quan hệ với người mà bạn cho là đặc biệt để cùng người đó tổ chức sinh nhật lần thứ 100 của bạn nhé!

Hãy cảm ơn bài viết của nhoz_xixon_isme bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

penhoc_lonely
Tích cực, tích cực và tích cực
penhoc_lonely

Status:

Thành tích : 257
Nhập môn : 05/07/2010
Chỗ núp : hanh tinh khac
Tâm trạng : I am what I am

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 5:39 pm

haha..N có 10 lý do nên iu thi T cũng có 10 lý do khiến bạn không nên iu:
1.iu khiến bạn thêm mệt mỏi vì những giận hờn vu vơ
2.bạn sẽ xao nhãng việc học
3.dễ bị bệnh tim khi nhìn thấy bạn trai đi với người khác (có hại cho sức khỏe ^^!)
4.đôi lúc iu làm bạn đánh mất chính mình (ghen bóng gió,nhìn đâu cũng ra tình địch,....nói chung sẽ mất một phần lý trí)
5.mỗi ngày bạn sẽ mất rất nhiều thời gian để nhớ nhung và suy nghĩ vẩn vơ
6.sự hao tốn cho tiền điện thoại(nếu có) sẽ tăng vùn vụt kể từ khi có bạn trai
7.nếu bạn bị thất bại trong một cuộc tình (bị phụ tình chẳng hạn) thì bạn sẽ rất dễ mất lòng tin vào người khác phái
8.đôi lúc,nếu chỉ nghĩ đến tình iu bạn sẽ đánh mất những mối quan hệ tốt đẹp khác (điều này thật nguy hiểm vô cùng)
9.nếu tình iu đi wa' giới hạn sẽ dẫn đến những hậu quả vô cùng đáng tiếc (tự hiểu hé!)
10.để giải quyết những hậu quả đáng tiếc,bạn sẽ biến thành một người tàn nhẫn...

Hãy cảm ơn bài viết của penhoc_lonely bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

cabbage
cabbage

Status:

Thành tích : 260
Nhập môn : 13/07/2010
Chỗ núp : nơi mà ai cũng bik là đâu đếy
Tâm trạng : falling in love, but...
Tớ đang nghĩ... : Life is cyclic

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 8:29 pm

hoan toan dong y' vs con ngoc, nhung do' la luc truoc. Con bi h sau khi nghi ki lai thi thay ban tien hoan toan dung 10 ly do khien pan ne^n....iu 500637
Ma noi chung thi cug tuy nguoi, soa ma bik dc

Hãy cảm ơn bài viết của cabbage bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Thành tích : 1029
Nhập môn : 30/06/2010
Chỗ núp : Vô duyên, hỏi chỗ núp làm gì?
Tâm trạng : bắt đầu một cuộc đời phiêu bạt long đong, hix hix
Tớ đang nghĩ... : Tham vọng "nho nhỏ" của tớ là xây dựng diễn đàn nỳ thành nơi giao lưu cho cả 3 lớp AV

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeWed Sep 29, 2010 9:25 pm

https://avcaolanh.forumvi.com

ngộ nhở, bài của N không có phần 8, thế mà dám bảo là 10 lý do =.='

comment chung cả hai bài: bài của Ngọc nhìn bằng con mắt khách quan, bài của Tiên nhìn bằng con mắt chủ quan, bài nào thấy cũng hay, còn ý kiến riêng của tớ là iu tốt hay xấu đều là do bản thân mình chảy nước mũi

Hãy cảm ơn bài viết của Doanh_Doanh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

nhoz_xixon_isme
Tôi yêu AV
nhoz_xixon_isme

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:16 pm

chui` j ma mAy' pan fan ung ge z ka`...
thjet ra hanh phuc hay hk deu do ban than minh het th, noa fu thuok zao cach sngj, cu xu, su kam nhan...of moj ng` th
koa nhju ng khj da vap faj 1su co j doa trog cuoc song, du la nho pe or lon lao thy cung se koa kaj gaj trog mat, nhu vet nut z ah, so lam...so tat ka moj thu lw den noa
nhug cung koa ng sngj thoag hon, lak wan hon, ho xem nhug kaj vap nga doa la 1kjh ngjem trog cuoc song de ma ho truong thanh hon
ty cung z th...iu la hp, ma dc iu laj kag hp hon nua...kaj nj hk chj la ty zaj gaj th dau, chang han nhu ty gja djnh, oan pe z ah'
FAJ HK NAH`?????

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Tớ đang nghĩ... : Tham vọng "nho nhỏ" của tớ là xây dựng diễn đàn nỳ thành nơi giao lưu cho cả 3 lớp AV

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:20 pm

ngọc nói hay gê ta, vỗ tay coi, bốp bốp bốp a102

[Mem AV nè]

nhoz_xixon_isme
Tôi yêu AV
nhoz_xixon_isme

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 1:30 pm

hj kum on pan thu nhju nha...nge mat da ge

[Mem AV nè]

paladin
Tôi yêu AV
paladin

Status:

Thành tích : 466
Nhập môn : 08/07/2010
Chỗ núp : 11A2 THPT Lưu Văn Liệt, Vĩnh Long
Tâm trạng : Chán đời
Tớ đang nghĩ... : ko bít

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 7:50 pm

http://www.a2-lvl.co.cc

Chậc tồn tại suốt gần 16 năm nay chưa có lấy một mảnh tình vắt vai
Nhưng đôi lúc lại khổ vì cái thứ gọi là tình yêu
Chưa iu chưa bít nhìu nghe ng ta nói nhìu dễ bị lung lay cái gọi là "chính kiến của bản thân" về tình yêu
P/s: thấy mấy bạn xôm quá qua góp vui

Hãy cảm ơn bài viết của paladin bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Doanh_Doanh
Master of Ceremonies
Doanh_Doanh

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 8:23 pm

a51 a51 a51
tks spam phát

[Mem AV nè]

lazy_pig
Admin
lazy_pig

Status:

Thành tích : 510
Xuân xanh : 30
Chỗ núp : nơi mà ai cũng bik là đâu

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 11:21 pm

cái j cũng có hai mặt của nó nhưng nói đến tình iu thì hoàn toàn ủng hộ Tiên!

Hãy cảm ơn bài viết của lazy_pig bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Voldemort
Voldemort

Status:

Thành tích : 190
Chỗ núp : An Giang
Tớ đang nghĩ... : no one can foretell the future, just wait n see

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeMon Oct 04, 2010 1:12 pm

tốt hay xấu cũng tùy vào mình thôi bạn ạ

Hãy cảm ơn bài viết của Voldemort bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

nhoz_xixon_isme
Tôi yêu AV
nhoz_xixon_isme

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 3:28 pm

Voldemort đã viết:
tốt hay xấu cũng tùy vào mình thôi bạn ạ
hj kau nj nge chj lj nah`, kuoj kug cung tjm dc 1dong mjh uj`10 ly do khien pan ne^n....iu 162961

[Mem AV nè]

penhoc_lonely
penhoc_lonely

Status:

Thành tích : 257
Chỗ núp : hanh tinh khac
Tâm trạng : I am what I am

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeFri Oct 08, 2010 7:35 pm

đôi lúc hạnh phúc cũng không phải do mình quyết định đâu
@lazy_pig mới thấy m chịu đứng về phe t

Hãy cảm ơn bài viết của penhoc_lonely bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

thanhhuy994
thanhhuy994

Status:

Thành tích : 268
Nhập môn : 15/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeFri Oct 15, 2010 7:02 pm

t từng đọc 1 câu này : bất kể chuyện j cũng có 2 mặt cả!nhưng tùy theo cách nghĩ,cách làm về sự việc ấy của từng người mà 2 mặt đó xuất hiện và ảnh hưởng tới bạn ntn thôi!nhưng nhìn chung là bất cứ sự việc j thì đều do ta nắm giữ,do ta wuyết định nó sẽ ntn!tớ nói chắc mí bạn hok hiu~ đâu!tớ còn hok hỉu tớ nói j mà :D
nhưng về vấn đề của chuyện tc,tớ cho mí bạn xem vè 2 mặt của ty nak!tự đọc và cảm nhận nha

Người ta nói tình yêu thật mầu nhiệm, là điều tuyệt vời nhất thế gian, la món quà tuyệt nhất tạo hóa ban tặng cho con người, không thể mua hay trao đổi nó tự đi và tự đến. Khi không có tình yêu sẽ thế nào..., không ai chết cũng chả mất đi điều gì cả, có chăng chỉ là trong ngăn ký ứciều thẻ buồn sẽ có thêm nhiều thẻ hơn chút thôi.

...............khi không có tình yêu em sẽ không Khóc mỗi đêm ! sẽ không suy nghĩ rồi vùi
đầu vào đống gối giấu những tiếng Nấc nghẹn vào trong !

....................Khi không có tình yêu em sẽ kô những yêu thương xa tít một cách vô vọng ,
em sẽ chỉ cần nhắm mắt mà trước đó chẳng phải bận tâm hay suy nghĩ xem
Người ta đang làm gì? đã ngủ hay chưa? hay ...

........... Khi không có tình yêu em sẽ thôi không xót xa khi Ai đó đau ! sẽ không cảmh
thấy Thương khi ai đó mệt ! sẽ chỉ phải lo cho riêng em – như thế đủ lắm rồi

.....................Khi không có tình yêu em sẽ không một câu chúc Em Ngủ Ngon mỗi tối , thay
vì Ngủ đây , Mệt rồi ! Anh yêu em..thay vì Anh cũng vậy ! Anh nhớ em
thay vì Em biết rồi còn hỏi !

........................... Khi Không Tình yêu ......

............ Khi không có tình yêu em sẽ thôi không thất vọng nữa ! Khi những hi vọng
chưa hình thành thì em sẽ sống như là một người Không Tình Yêu ! Vô tư
lự !

....................... Khi không có tình yêu em sẽ làm mọi việc theo ý mình ! không cần quan tâm
hay để ý đến Người ta có thích hay khngô ! Em sẽ ăn mặc hớ hênh mà không cần
nhìn xem thái độ Người Ta thế nào ! Em sẽ chỉ cân Yêu có bản thân em. Em sẽ chỉ là Em thôi.

............ Khi không có tình yêu em chẳng cần chia sẽ ! em sẽ lầm lũi một mình như
bản tính của em ! sẽ đóng kín cửa như đồ hộp và cầu mong đừng bị khui ra!

.................... Khi không có tình yêu Thời Gian của em sẽ là biển rộng ! xài mãi cũng
chẳng hết 24h ! Không phải lo lắng phải học cho xong để gặp Người ta ,
phải suy nghĩ xem nói gì để được ra khỏi nhà……! Em có thể dùng những giây phút đó để làm những gì có ý nghĩa hơn

... Nhưng !……….

................. Khi Không có tình yêu…sẽ là lạnh giá vào mùa đông ! Vòng tay không biết
cách chờ đợi để được ôm ấp ! Môi sẽ khô và thân xác hao mòn !

.................... Khi Không có tình yêu..sẽ là nước mắt khi cô đơn thẫn thờ ! Những niềm
yêu giấu quá kín rồi chết dần trong Tim !

........... Khi Không có tình yêu….những tháng năm dài dần theo sự khổ sở của tâm
hồn ! Những khao khát bốc cháy rồi cũng Tắt Ngấm !

................. Khi Không có tình yêu !…sẽ không còn những Niềm vui Nhân đôi ! sẽ không còn
những Đau đớn chia bớt !…..Lạc trôi trong cái riêng biệt của bản thân !

..................... Khi không có tình yêu…những cái Được sẽ là Bị ! những điều tưởng như Kì
Vọng , Hạnh Phúc hóa ra chỉ là lừa dối bản thân !

............................ Em sẽ thôi…không Yêu Anh nhiều như hiện tại !

...........................Em sẽ thôi..không Chờ đợi những điều nhỏ bé!

.....................Em sẽ thôi…không yêu cầu những câu như Anh Yêu Em….và rồi bật khóc khi bỗng
dưng một ngày anh nói !

..............Em sẽ thôi…không cãi nhau vớ vẩn ! không nghĩ anh Lạnh Lùng , không nghĩ thì không
Đau

....................Em sẽ thôi…không nói với anh Em Nhớ Anh NHiều Lắm , dù tim em cào xé cho
những vết thương xưa úa ra từng đợt máu Phun Trào !

..........................Em sẽ thôi…không nói Em Yêu Anh , dù cho những Yêu Thương đang đầy tràn
khắp tâm hồn , đến nỗi Căng lên và sắp Nổi Tung mất rồi !

................................Em sẽ thôi…không Chủ Động Yêu Thương , dù em luôn muốn ở bên anh , nói cho
anh những điều Ngọt Ngào trong Tim ! chia sẽ cùng anh những mệt nhọc
hàng ngày !.....

p/s: dành cho những ai không tình yêu hay...

Hãy cảm ơn bài viết của thanhhuy994 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

nhoz_xixon_isme
Tôi yêu AV
nhoz_xixon_isme

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeSat Oct 16, 2010 6:04 pm

nhju` thế cơ ạh??? ty vốn là thứ hk thể dem ra pjh` luan so sah mà, hk thể jaj thk dc, poj noa lun fu thuok zào cách cảm nhận zà đón nhận of moj ng mà

[Mem AV nè]

ANNALI
Thành viên mới toe
ANNALI

Status:

Thành tích : 38
Nhập môn : 09/07/2010
Chỗ núp : he ngan ha

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 6:05 pm

TÚ VIẾT HAY QUÁ ĐI THÔI . ĐÚNG HẾT TRƠN ĐÓ . ĐÚNG LÀ TÙY NGƯỜI VÀ TÙY ĐỊNH MỆNH AN BÀY NỮA....
.....KO THỂ BÌNH LUẬN TRONG 1 TRANG GIẤY HAY TRONG 1 NGÀY 1 ĐÊM ĐÂU
............À ....NHỮNG Ý KIẾN VU VƠ GÓP VUI THÔI ye ye ye ye

Hãy cảm ơn bài viết của ANNALI bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

thanhhuy994
thanhhuy994

Status:

Thành tích : 268
Nhập môn : 15/07/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 9:09 pm

í da!sao lớp mình hok đứa nào biết iu mà cũng làm chuyên gia về chuyện đó hết trơn ta!hum nào xyn cô chủ nhiệm cho làm buổi ngoại khóa lun đy!hý hý

Hãy cảm ơn bài viết của thanhhuy994 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Mem AV nè]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: 10 ly do khien pan ne^n....iu 10 ly do khien pan ne^n....iu I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

10 ly do khien pan ne^n....iu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Chia sẻ

.::Host up ảnh miễnphí: Clickhere! - Hướng dẫn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.